Đăng tin

* Cần bán nhà đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hoà, Nha Trang

Giá: 13.800.000.000 vnđ

Cần bán nhà đất mặt tiền đường biển Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang.
Đối diện khu biệt thự bến du thuyền quốc tế.
Diện tích: 115m2 (6 x 19m) hướng đông nam.
(2 mặt tiền hẻm).
Giá bán nhanh 120tr/m2.

BĐS liên quan

Bán lô đất Thổ Cư vị trí đẹp thuộc Phường Nam Nha Trang Dt : 71,1m2 chỉ : 1ty900

 Giá: 1.900.000.000 vnđ
 Lượt xem: 15
 Ngày đăng: 18/05/2026
 Quận/ huyện: Thành phố Nha Trang

 Giá: 1.900.000.000 vnđ
 Lượt xem: 15
 Ngày đăng: 18/05/2026
Quận/ huyện: Thành phố Nha Trang

Lô Đất đẹp 2 mặt tiền Phong Châu - Phường Nam Nha Trang 111,1m2

 Giá: 42.000.000 vnđ
 Lượt xem: 12
 Ngày đăng: 18/05/2026
 Quận/ huyện: Thành phố Nha Trang

 Giá: 42.000.000 vnđ
 Lượt xem: 12
 Ngày đăng: 18/05/2026
Quận/ huyện: Thành phố Nha Trang

Lô góc đẹp, vị trí thoáng mát, view công viên cực kỳ hiếm.

Lô góc đẹp, vị trí thoáng mát, view công viên cực kỳ hiếm.
 Giá: 4.500.000.000 vnđ
 Lượt xem: 63
 Ngày đăng: 16/05/2026
 Quận/ huyện: Thị xã Ninh Hòa

Lô góc đẹp, vị trí thoáng mát, view công viên cực kỳ hiếm.

 Giá: 4.500.000.000 vnđ
 Lượt xem: 63
 Ngày đăng: 16/05/2026
Quận/ huyện: Thị xã Ninh Hòa

Đất đẹp mặt tiền đường STX Diện tích 200m², ngang 10m vuông vức, full thổ cư. 2,8 tỷ